



KATA YA MBOGORA

AFISA MIBAKOMU

A2121 H. MBAGA

Hhogo

Kwa barua hii ndiri kuitambua sika  
katika kata yangu.

3. Usaidizi wa kisieria.

2. Eimu kulusa katiba.

1. Hali za binaadamu na usawa wa kijinsia.

Ka na kazi zifatazo.

Husika na kidua cha habari kapejuu  
Matibitisha kuitambua sika tangu kapejuu  
kwa muda urefu sasa tangu mwaka 2002 na  
kuamba limekwa litenda kazi zake kwa usi-  
rikawa katika kata. Sika limekwa litishuli.

YAH: KULIAMBUA SHIRIKA LA KWICO  
NDANI YA KATA YA MBOGORA LENYE  
ANUANI 376 MOSHI

KUMBANA/KT/MB/01/92.  
KUWA ANAYETHUSIKA  
FOUNDATION FOR CIVIL  
SOCIETY

18-07-2013

MOSHI

5.1 P. 3003

OFISI YA KATA MBOGORA

HAT MASHAURI YA WILAYA MOSHI